Sauran tanderu
-
PJ-SD Vacuum nitriding makera
Ka'idar aiki:
Ta hanyar yin famfo tanderun zuwa injin daskarewa sannan kuma dumama don saita zafin jiki, kunna ammonia don aiwatar da nitriding, sannan a sake yin famfo da kuma sake kunnawa, bayan zagayawa da yawa don isa zurfin nitride.
Amfani:
Kwatanta da nitriding gas na gargajiya. By aiki na karfe surface a injin dumama, injin nitriding yana da mafi alhẽri adsorption iya aiki, don gane ƙasa da tsari lokaci, mafi girma taurin,daidaisarrafawa, ƙarancin amfani da iskar gas, ƙarin farin fili mai yawa.
-
PJ-PSD Plasma nitriding makera
Plasma nitriding wani al'amari ne mai haske wanda ake amfani da shi don ƙarfafa saman ƙarfe. Nitrogen ions da aka samar bayan ionization na iskar nitrogen yana jefar da saman sassan sassan kuma yana lalata su. Ion sinadaran zafi magani tsari na nitriding Layer a saman da aka samu. An yadu amfani da simintin ƙarfe, carbon karfe, gami karfe, bakin karfe da titanium gami. Bayan jiyya na nitriding na plasma, taurin saman kayan za a iya ingantawa sosai, wanda ke da juriya mai girma, ƙarfin gajiya, juriya na lalata da ƙonawa.
-
PJ-VIM VACUUM INDUCTION METLING DA FARASHIN SAMUN FUSKA
Gabatarwar samfuri
VIM VACUUM FURNAce yana amfani da ƙarfe mai dumama shigar da wutar lantarki don narkewa da jefawa a cikin ɗakin daki.
Ana amfani da shi don narkewa da simintin gyare-gyare a cikin yanayi mara kyau don guje wa oxidation.yawanci ana amfani dashi don simintin simintin gyare-gyare na titanium golf head, titanium aluminum mota bawuloli, injin injin turbin ruwan wukake da sauran sassan titanium, abubuwan dasa kayan aikin likitancin ɗan adam, manyan raka'a masu samar da zafi mai zafi, masana'antar sinadarai, abubuwan da suka dace da lalata.
-
Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwara
An tsara shi don kashe ruwa na samfuran aluminum.
Lokacin canja wuri mai sauri
Tankin kashe wuta tare da bututun nada don samar da kumfa na iska a lokacin kashewa.
Babban inganci